Dandalin duba granite zai zama mara amfani ba tare da waɗannan fa'idodin ba

Amfanin Platform Dubawa na Granite
1. Babban daidaito, kyakkyawan kwanciyar hankali, da juriya ga nakasawa. Ana tabbatar da daidaiton ma'auni a zafin jiki.
2. Tsatsa mai jurewa, acid- da alkali-resistant, ba buƙatar kulawa ta musamman, kuma yana da kyakkyawan juriya na lalacewa da kuma tsawon rayuwar sabis.
3. Scratches da ƙwanƙwasa akan farfajiyar aiki ba su shafar daidaiton ma'auni.
4. Zamewa mai laushi a lokacin aunawa, ba tare da wani lahani ko tsayawa ba.
5. Halaye na Abubuwan Granite: Juriya ga abrasion, juriya mai zafi, da kuma kiyayewa. Tsayawa ta jiki kuma tare da tsari mai kyau, tasirin zai iya haifar da zubar da hatsi, yana barin saman ba tare da bursu ba da daidaiton saman da ba ya shafa. Ma'aunin ma'auni na Granite. Dogon tsufa na dabi'a yana haifar da tsari iri ɗaya da ƙarancin haɓakar faɗaɗa na layi, kawar da damuwa na ciki da hana nakasawa.
Wurin aiki na ɓangaren marmara yana da sauƙi don kiyayewa yayin amfani, kuma kayan yana da kwanciyar hankali, yana tabbatar da kwanciyar hankali na dogon lokaci. Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan faɗaɗawa na layi yana ba da daidaitattun injina, kuma yana da juriya mai tsatsa, anti-magnetic, da insulating ta lantarki. Ya kasance mai nakasa, yana da taurin gaske, kuma yana da juriya sosai. An kera dandalin daga marmara kuma an yi shi da hannu sosai. Yana alfahari da baƙar fata mai sheki, daidaitaccen tsari, nau'in nau'in iri, da kyakkyawan kwanciyar hankali. Yana alfahari da babban ƙarfi da taurin, kuma yana alfahari da fa'idodi kamar juriya mai tsatsa, juriya acid da alkali, rashin haɓakawa, juriya na lalata, da kyakkyawan juriya na lalacewa. Zai iya kiyaye kwanciyar hankali a ƙarƙashin nauyi mai nauyi kuma a yanayin zafi na al'ada.

Girman Dutsen Granite

Ana rarraba dandamali na Granite gabaɗaya ta hanyar da aka yi nufin amfani da su: lokacin amfani da su don kulawa, ana kiran su akwatunan kulawa; lokacin da aka yi amfani da su don yin alama, ana kiran su akwatunan alamar; lokacin da ake amfani da su don taro, ana kiran su akwatunan taro; lokacin amfani da riveting da walda, ana kiran su riveted da welded granite dandamali; lokacin amfani da kayan aiki, ana kiran su akwatunan kayan aiki; idan aka yi amfani da su don gwajin girgiza, ana kiran su akwatunan gwaji; kuma idan aka yi amfani da su don waldawa, ana kiran su welded granite dandamali.

Abubuwan ma'adinai na farko na Granite sune pyroxene, plagioclase, tare da ƙananan adadin olivine, biotite, da adadin magnetite. Baƙar fata ne kuma yana da madaidaicin tsari. Bayan miliyoyin shekaru na tsufa, kayan aikinta shine uniform, barga, mai ƙarfi, da wuya, kuma yana iya kula da babban daidaici a ƙarƙashin ɗimbin kaya masu nauyi. Ya dace da samar da masana'antu da aikin ma'aunin dakin gwaje-gwaje.


Lokacin aikawa: Satumba-02-2025