;
;
A fannin kera kayan aikin yanke LED, tushen granite muhimmin abu ne da ke tabbatar da daidaiton yankewa. Wasu kamfanoni suna zaɓar ƙananan tushe na granite don rage saka hannun jari na farko, amma ba su san cewa wannan shawarar na iya haifar da ɓoyayyun kuɗaɗen da suka wuce tsammanin da ake tsammani ba. Waɗannan kuɗaɗen ɓoye suna kama da "ɓoyayyun ramuka na kuɗi", suna lalata ribar kamfanoni a hankali.
Babban farashin sake yin aiki wanda asarar daidaito ta haifar
Tsarin ma'adinai na ƙaramin granite yana da santsi, kuma yawan faɗaɗa zafi ba shi da tabbas. Yana da saurin lalacewa a ƙarƙashin tasirin yanayin zafi na muhalli. A lokacin aikin yanke LED, babban zafin jiki na gida wanda makamashin laser ke kawowa zai haifar da ɗan canjin tushe na ƙaramin granite, wanda ke haifar da canjin mayar da hankali kan yankewa. Wannan yana haifar da ƙaruwa a cikin kuskuren girman guntun LED da aka yanke da kuma raguwar yawan amfanin ƙasa. A cewar ƙididdigar bayanai na masana'antu, amfani da tushen ƙaramin granite na iya ƙara yawan karkacewar girman guntun LED da kashi 15% zuwa 20%. Sakamakon sake aiki da kuɗaɗen cirewa na iya sa kamfanoni su kashe ɗaruruwan dubban yuan kowace shekara. Idan abokan ciniki suka dawo da kaya ko suka nemi diyya saboda matsalolin daidaito, asarar ba za a iya ƙididdige ta ba.
Kulawa akai-akai yana ƙara farashin aiki
Granite mai ƙarancin ƙarfi yana da ƙarancin tauri da juriya ga lalacewa. A ƙarƙashin girgiza da tasirin aikin kayan aiki na dogon lokaci, saman tushe yana da saurin lalacewa da karce. Don tabbatar da daidaiton yankewa, kamfanoni suna buƙatar daidaita, niƙa da gyara tushe akai-akai. Idan aka kwatanta da zagayowar daidaitawa na shekaru 1 zuwa 2 don tushen granite masu inganci, tushen ƙasa na iya buƙatar kulawa a kowane watanni 3 zuwa 6, tare da kowane kuɗin kulawa daga dubun-dubatar yuan zuwa dubun-dubatar. A lokaci guda, kulawa akai-akai zai kuma haifar da ƙaruwar lokacin hutun kayan aiki, raguwar ingancin samarwa, kuma bai kamata a raina asarar da ba ta kai tsaye ba.

Kudin maye gurbin da aka samu sakamakon takaitaccen rayuwar sabis na kayan aiki
Saboda rashin kyawun yanayin jiki na granite mai ƙarancin inganci, ba zai iya rage girgizar da ta dace ba yayin aikin kayan aiki, wanda zai hanzarta lalacewar wasu muhimman abubuwan kayan aikin yanke LED, kamar layin jagora, injina, da kan laser. Babban kayan aikin suna tsufa da wuri, wanda hakan ke rage tsawon lokacin aikinsu. Da farko, kayan aikin yankewa waɗanda za a iya amfani da su na tsawon shekaru 5 zuwa 8 na iya buƙatar maye gurbin muhimman abubuwan a kowane shekaru 3 zuwa 5 saboda matsalolin inganci da tushe, ko ma maye gurbin dukkan kayan aikin kafin lokaci. Kudin siyan na'urar yanke LED na iya kaiwa yuan miliyan da yawa. Babban kuɗaɗen da aka kashe ta hanyar maye gurbin kayan aikin a gaba zai haifar da babban nauyi ga kamfanin.
Kudaden da ka iya shafar sunar kamfani
Amfani da tushen granite mai ƙarancin inganci na dogon lokaci yana haifar da rashin daidaiton ingancin samfura, wanda zai shafi hoton da kuma suna na kamfanin a zukatan abokan ciniki. Da zarar abokan ciniki suka fuskanci rikicin amincewa a cikin kamfanin saboda matsalolin ingancin samfura, ba wai kawai za a iya rasa oda da ake da su ba, har ma zai shafi niyyar haɗin gwiwa na abokan ciniki masu yuwuwa. Lokaci da kuɗin da ake buƙata don sake gina suna na kamfani yana da wuya a ƙididdige su, wanda hakan na iya sanya kamfanin cikin koma-baya a gasar kasuwa kuma ya sa ya rasa damar ci gaba.
Zaɓar sansanonin granite masu ƙarancin inganci na iya rage farashin siyan farko, amma a ƙarshe, kuɗaɗen da aka ɓoye kamar asarar daidaito, kulawa akai-akai, maye gurbin kayan aiki da lalacewar suna za su kawo babban matsin tattalin arziki ga kamfanin. A fannin kera kayan aikin yanke LED, don tabbatar da ingancin samfura da fa'idodin tattalin arzikin kamfanin, zaɓar sansanonin granite masu inganci zaɓi ne mai kyau.
Lokacin Saƙo: Yuni-13-2025
