Samfuran-maganin ƙungiyar ZhongHui

Tsarin Gilashin Injin Gilashi - Masana'antun China, masana'anta, masu kaya

Komai sabon abokin ciniki ko tsohon abokin ciniki, Mun yi imani da faɗin jumla da amintacciyar alaƙa don Tsarin Mashin Gilashin,Kwancen Injin Cika Ma'adinai, Teburin da aka keɓe na Vibration na gani, Karfin Iskar Ceremic,Dutsen. Abokan cinikinmu sun fi rarraba a Arewacin Amurka, Afirka da Gabashin Turai. za mu samo manyan kayayyaki masu inganci ta amfani da farashin siyarwar gaske. Samfurin zai samar wa duk faɗin duniya, kamar Turai, Amurka, Australia, Kanada, Japan, UK, Philippines. Don aiwatar da burin mu na "abokin ciniki na farko da fa'ida" a cikin haɗin gwiwar, mun kafa ƙungiyar injiniya ta ƙwararrun da ƙungiyar tallace-tallace don samar da mafi kyawun sabis don biyan bukatun abokan cinikinmu. Maraba da ku don ku ba mu hadin kai kuma ku kasance tare da mu. Mu ne mafi kyawun zaɓinku.

Samfura masu dangantaka

zazzagewa

Manyan Kayayyakin Siyar